Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn HDI Tây Hồ cần bán tháng 9 - căn 2 ngủ: 70m2 -73m2-77m2-84m2, căn 3 ngủ: 86m2, 95m2, 107 m2

Ngày đăng: 23/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Em Nhung chuyên bán căn hộ tòa HDI Tây Hồ cập nhật quỹ căn hộ bán tháng 9/2025 - Em Nhung: 0986644796 * Căn 2 PN: - Hướng view khu đô thị Starlake cửa Đông Nam, Ban công Tây Bắc: Diện tích: 70m2, 73m2, 77m2, 2 ngủ 2 vệ sinh, phòng khách có ban công, 2 phòng ngủ đều có cửa sổ rộng đón sáng tự nhiên, nội thất hiện đại, mới mẻ. + Giá từ: 8.2 tỷ. - Hướng view Hồ Tây: Cửa Tây Bắc, Ban Công Đông Nam: 70m2, 73m2, 77m2, các căn hộ đều thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, cả phòng khách và 2 phòng ngủ đều đón view Hồ Tây. + Giá từ: 8.9 tỷ. - Căn 2 ngủ rộng nhất dự án: 85m2, cửa Nam, Ban công Bắc, căn hộ có ban công rộng thông phòng khách và phòng ngủ, các phòng ngủ đều đón sáng tự nhiên. * Căn 3 PN. - Căn 86m2: Căn góc 2 mặt thoáng, thiết kế 3 PN đều có cửa sổ đón sáng trực tiếp, bếp và khách thông nhau, căn hộ thiết kế tối ưu công năng sửa dụng. - Căn 95m2: Căn góc 3 mặt thoáng, 3 PN rộng dãi, thiết kế phù hơp, các phòng đều đón sáng. - Căn 107m2: Căn 3 PN rộng nhất dự án, 3 PN rộng, Phòng khách rộng thoáng, 2 hướng view Hồ và view Starlake. Tiện ích: Tòa nhà có đầy đủ tiện ích: Phòng Gym, bể bơi trong nhà, 3 tầng hầm, khuôn viên sân chơi rộng, thoáng, an toàn. Vị trí: 158 Võ Chí Công: Đây được coi là vị trí đẹp nhất trục đường này, tòa nhà nằm ngay mặt đường tiện di chuyển. Anh/ Chị quan tâm liên hệ em Nhung: 0986644796

Xem thêm

Liên hệ:

098 664 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
112,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tây Hồ Residence, Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TN

Tuyết Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn HDI Tây Hồ cần bán tháng 9 - căn 2 ngủ: 70m2 -73m2-77m2-84m2, căn 3 ngủ: 86m2, 95m2, 107 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.