Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC, 168m2 tại Udic Westlake, 13 tỷ VND, chính chủ uy tín

Ngày đăng: 15/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Udic Westlake là một căn hộ chung cư nổi bật, tọa lạc tại Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội. - Căn hộ với thiết kế hiện đại, đầy đủ ánh sáng tự nhiên và phong thủy tốt. - Diện tích rộng rãi 168m2, gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. - Hướng cửa chính Đông, ban công hướng Nam, mang lại không khí thoáng đãng. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. + Gần trường học quốc tế Liên Hợp Quốc Hà Nội, Học viện thiết kế và thời trang London. + Gần chợ và siêu thị Winmart+. + Có công viên và nhiều tiện ích xung quanh. Thông tin thêm về dự án: Dự án Udic Westlake được đầu tư bởi Udic, bao gồm 3 tòa tháp A, B, C với thiết kế sang trọng và tiện ích hiện đại. Căn hộ đa dạng từ 2PN đến 4PN, Duplex, với đầy đủ tiện ích như vườn dạo bộ, Outdoor Gym, khu vui chơi trẻ em, đài phun nước, bể bơi, và nhà hàng cao cấp. Vị trí thuận lợi, gần Hồ Tây chỉ 500m, Cầu Nhật Tân 200m, trung tâm thương mại Lotte Mall 100m, và sân bay Nội Bài 15km. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0833482222 và tên Đức Thắng.

Xem thêm

Liên hệ:

083 348 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

13 tỷ

3 PN, 2 WC
168 m²
77,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Udic Westlake, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
ĐT

Đức Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC, 168m2 tại Udic Westlake, 13 tỷ VND, chính chủ uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.