Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ ngoại giao chung cư K8 Starlake Tây Hồ Tây giai đoạn 2 giá cực tốt, quỹ căn đẹp !!! Hàng hiếm.

Ngày đăng: 05/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Quỹ ngoại giao chung cư K8 Starlake Tây Hồ Tây giai đoạn 2 giá cực tốt, thanh toán linh hoạt Thông tin Chung cư K8 Starlake giai đoạn 2 của khu đô thị đẳng cấp Starlake Tây Hồ Tây như sau: Vị trí vàng Nằm trên trục đường Võ Chí Công, kết nối nhanh về trung tâm, sân bay Nội Bài và Hồ Tây. Khu vực Tây Hồ Tây đang phát triển mạnh mẽ với hạ tầng giao thông giáo dục ngoại giao đa tiện ích Chủ đầu tư & tiến độ Phát triển bởi THT Development, thi công bởi Daewoo E&C Vina nhà thầu Hàn Quốc uy tín. Khởi công từ cuối 2024, dự kiến hoàn thành Quý II/2027 Quy mô & tổ chức Gồm 7 tòa: phân khu K8HH1 (2 toà căn hộ cao ~26 tầng + 1 toà hỗn hợp văn phòngthương mại) và K8CT1 (4 tòa chung cư 2326 tầng) Thiết kế & sản phẩm đa dạng Căn hộ kích thước từ studio 48 m² đến 4 phòng ngủ, penthouse 200 m². Tối ưu ánh sáng, ban công rộng, view xanh nội khu hoặc Hồ Tây Tiện ích sống cao cấp Đầy đủ: bể bơi 4 mùa, gym, spa, sân chơi trẻ em, vườn cảnh quan, trung tâm thương mại, an ninh 24/7 Cảnh quan cây xanh chiếm ~70% diện tích, hướng đến ESG sống xanh. Anh/Chị cần hỗ trợ thông tin dự án vui lòng liên hệ Hotline : 0977220968 ( Mr Hiếu)

Xem thêm

Liên hệ:

097 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

8,64 tỷ

48 m²
180 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Starlake Hà Nội - Khu đô thị Tây Hồ Tây, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PH

Phan Thành Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ ngoại giao chung cư K8 Starlake Tây Hồ Tây giai đoạn 2 giá cực tốt, quỹ căn đẹp !!! Hàng hiếm. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.