Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Ecolife Tây Hồ, view đẹp, 8 tỷ, 86.8m2, 2PN, 2WC, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Ecolife Tây Hồ, Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội là nơi lý tưởng để tận hưởng cuộc sống hiện đại. Căn hộ này có diện tích 86.8m2 với 2PN và 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Giá chỉ 8 tỷ VND, sở hữu nội thất đầy đủ với các món đồ cơ bản như giường, tủ, sofa, bếp và điều hòa, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Pháp lý đầy đủ, giúp yên tâm hơn khi giao dịch. Nằm gần bệnh viện tim Hà Nội, các công viên như Starlake Tây Hồ và Hòa Bình, cũng như các siêu thị Winmart + và trường học như Học viện Quốc phòng. Liên hệ ngay Trần Văn Thắng qua số 0969636235 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

096 963 ****

Vị trí bản đồ

8 tỷ

2 PN, 2 WC
86.8 m²
92,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
EcoLife Tây Hồ, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TT

Trần Văn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Ecolife Tây Hồ, view đẹp, 8 tỷ, 86.8m2, 2PN, 2WC, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.