Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC tại KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 18,5 tỷ, 333 m2

Ngày đăng: 03/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tìm một căn hộ cực chất tại KĐT Tây Hồ Tây - Trung Tâm Cầu Giấy - Tây Hồ - Hà Nội? Căn hộ này có diện tích 333m2, không gian thoáng đãng, thiết kế hiện đại, tiện nghi. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng sẵn sàng. Giá cực kì hợp lý chỉ 18,5 tỷ, với nhiều tiện ích xịn sò: + Phong thủy tốt, không gian sống thoải mái + Các tòa chung cư H9 với thiết kế sang trọng + Tiện ích nội khu đỉnh cao như trường học quốc tế, trung tâm thương mại, công viên xanh Địa điểm tiện ích xung quanh: + Winmart+ gần đó + TCI Hospital - Bệnh viện đa khoa quốc tế Thu Cúc + Công viên Starlake Tây Hồ Tây Giới thiệu thêm về dự án: + Vị trí: Khu đô thị Tây Hồ Tây, phường Xuân La, quận Tây Hồ, Hà Nội + Tiện ích: 8ha trường học quốc tế, nhà hát Thăng Long, khu phức hợp mua sắm, hồ điều hòa, công viên,.. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Dương Hải 0932228824

Xem thêm

Liên hệ:

093 222 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

333 m²
55,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Starlake Hà Nội - Khu đô thị Tây Hồ Tây, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
DH

Dương Trần Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC tại KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 18,5 tỷ, 333 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.