Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm, căn hộ cuối cùng khu biệt thự Vườn Đào view trực diện hồ tây xem bán pháo hoa Giá Đợt 1.

Ngày đăng: 03/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

mở bán căn hộ Cuối Cùng khu đất Biệt Thự Vườn Đào Phường Tây Hồ - Hà Nội. Giá chỉ từ 155 triệu/m² tổng chỉ từ 8,6 tỷ/căn Vị trí vàng Hồ Tây, sản phẩm cao cấp hàng hiếm Loại căn hộ: 1PN: 55.8m² từ 8,6 tỷ (đầu tư/cho thuê siêu hợp lý) 2PN: 84.6m² từ 13,3 tỷ (gia đình trẻ, thanh khoản cao) 3PN: 110 125m² từ 18 tỷ (không gian rộng, đẳng cấp) 3PN+1: 118m² từ 18,1 tỷ (giá/m² tốt nhất phân khúc) Định vị phân khúc hạng sang số lượng căn hữu hạn, chỉ dành cho khách hàng chọn lọc. Liên hệ ngay để nhận bảng giá chi tiết & chính sách ưu đãi sớm nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

098 129 ****

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

2 PN, 1 WC
55.6 m²
154,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Westlake, Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NC

Nguyen Cuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm, căn hộ cuối cùng khu biệt thự Vườn Đào view trực diện hồ tây xem bán pháo hoa Giá Đợt 1. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.