Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2 ngủ tại Tây Hồ - căn góc

Ngày đăng: 27/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ CC PenStudio căn góc hiếm, view Hồ Tây. Giá: 8.68 tỷ, diện tích 95m2 thông thủy. Địa chỉ: PenStudio Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội. Đặc điểm nổi bật: + Thiết kế duplex 2 tầng đẳng cấp, căn góc hiếm. + Bố trí: 2PN 2WC, full nội thất cao cấp, decor tinh tế. + Đang cho thuê 30 triệu/tháng dòng tiền ổn định ngay khi sở hữu. ~ Tiện ích penstudio: + Bể bơi 4 mùa & Sky Bar tầng 16: View cực thoáng, ngắm trọn Hồ Tây. + Gym, khu vui chơi trẻ em, phòng sinh hoạt cộng đồng chuẩn cao cấp. + 3 tầng hầm rộng rãi, mỗi hộ để được 23 xe ô tô, thoải mái chỗ đỗ. * Pháp lý minh bạch: Sổ đỏ lâu dài ~ pháp lý chuẩn chỉnh ~ sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

082 255 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,68 tỷ

2 PN, 2 WC
95 m²
91,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
PentStudio Tây Hồ, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
BN

Bích Loan Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2 ngủ tại Tây Hồ - căn góc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.