Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán lại căn hộ 146m2, 3PN full view hồ Tây giá hơn 14tỷ tòa 249A Thụy Khuê LH 0983814882

Ngày đăng: 26/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán lại căn hộ 146m2, 3PN full view hồ Tây giá nhỉnh 14 tỷ tòa 249A Thụy Khuê. LH 0983814882 - Vị trí tòa nhà: Số 249A Phố Thụy Khuê, cạnh ngã tư Văn Cao - Thụy Khuê, cách hồ Tây chỉ 100m, đối diện nhà khách Bộ Quốc Phòng. - Căn hộ tầng trung, tòa nhà có 22 tầng và 1 hầm, mỗi tầng chỉ có 6 căn hộ, sảnh thang máy rộng 3,5m. - Diện tích căn hộ: 146m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, phòng bếp, phòng kho, có 2 ban công to rộng. - Nội thất: Đầy đủ, tiện nghi. - Tòa chung cư có vị trí đắc địa, cơ sở hạ tầng và dịch vụ tốt, phí dịch vụ thấp. Nhà gần các trường tiểu học, trung học Chu Văn An, cung thể thao Quần Ngựa, đi bộ 3 bước ra hồ Tây, gần các bệnh viện như Thu Cúc, 354, Lao Phổi Giao thông vô cùng thuận tiện. - Sổ đỏ chính chủ. - Giá bán: 14,5 tỷ. LH: Trần Minh: 0983814882 or 0983814882

Xem thêm

Liên hệ:

098 381 ****

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

3 PN, 2 WC
146 m²
99,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Grand City Thụy Khuê Residence, Đ. Thụy Khuê, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TM

Trần Công Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán lại căn hộ 146m2, 3PN full view hồ Tây giá hơn 14tỷ tòa 249A Thụy Khuê LH 0983814882 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.