Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1 ngủ - 1 vệ sinh - 35m2 (căn góc) hướng mát yên tĩnh giá bán 3,35 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ D'. El Dorado Tân Hoàng Minh. Căn hộ 1 phòng ngủ - 1 vệ sinh (căn góc) thoáng mát. Ban công hướng Đông mát mẻ. Đủ đồ nội thất cho thuê ngay. Giá bán 3.350 tỷ. Giá thuê 11 - 12 triệu/ tháng. Liên hệ xem nhà: 0987409395

Xem thêm

Liên hệ:

098 740 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

1 PN, 1 WC
35 m²
95,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
D'. El Dorado Phú Thanh, Đ. Võ Chí Công, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
DL

Diệu Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1 ngủ - 1 vệ sinh - 35m2 (căn góc) hướng mát yên tĩnh giá bán 3,35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.