Tin đăng đã hết hạn.

Em Trang bán nhanh căn 60m ban công hướng Nam view CV Nghĩa Đô thoáng mát view thành phố siêu đẹp

Ngày đăng: 25/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn 1N+1 dự án cao cấp 6th Element KĐT Tây Hồ Tây - Tầng cao đẹp, ban công hướng Nam view CV Nghĩa Đô - Diện tích : 60m 1PN+1-1vs - Nội thất full như ảnh - Sổ lâu dài - Giá: 6.89 tỷ - Phí sang tên : bên mua chịu - Slot ô tô : có Liên hệ chi tiết Mrs Trang : 0962796791

Xem thêm

Liên hệ:

096 279 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

6,89 tỷ

2 PN, 1 WC
60 m²
114,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Chung cư C51 Bộ Công An - 6th Element, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TT

Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Em Trang bán nhanh căn 60m ban công hướng Nam view CV Nghĩa Đô thoáng mát view thành phố siêu đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.