Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ D'. El Dorado Hồ Tây 70.2m², 2PN, sở hữu lâu dài view Lotte Mall, nội thất mới tinh

Ngày đăng: 21/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ D'. El Dorado Tân Hoàng Minh, Hồ Tây. Diện tích: 70,2m². Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, không gian vuông vắn, nội thất mới tinh, tối ưu công năng. Hình thức sở hữu lâu dài. Vị trí: Ngã tư Lạc Long Quân - Hồ Tây, khu đất Vườn Đào, trung tâm quận Tây Hồ. Tiện ích: An ninh 24/7, bể bơi, gym, spa đầy đủ. Chỉ cách Lotte Mall trung tâm mua sắm hiện đại nhất Đông Nam Á 200m, và Hồ Tây chỉ 50m. View: Trực diện Lotte Mall và Hồ Tây, tầm nhìn thoáng, đẹp. Liên hệ: 0901755166

Xem thêm

Liên hệ:

090 175 ****

Vị trí bản đồ

8,95 tỷ

2 PN, 2 WC
70.2 m²
127,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
D'. El Dorado Phú Thanh, Đ. Võ Chí Công, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
V

Việt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ D'. El Dorado Hồ Tây 70.2m², 2PN, sở hữu lâu dài view Lotte Mall, nội thất mới tinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.