Tin đăng đã hết hạn.

Bán penthouse Sunshine Riverside view trực diện sông Hồng, cầu Nhật Tân. DT 201m2 sẵn sổ đỏ

Ngày đăng: 19/08/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chung cư Sunshine River ngay cầu Nhật Tân - Ngay gần Lotte Võ Chí Công. - Diện tích 201m2 thông thủy. - Thiết kế 4 phòng ngủ, 3 vệ sinh, 4 ban công, phòng khách, phòng bếp, riêng biệt. - Full nội thất cao cấp. - Sẵn sổ giao dịch. - Giá bán chỉ 92tr/m2. Chung cư Sunshine Riverside đầy đủ tiện ích: Siêu thị, cafe, nhà hàng, trường học mầm non, trường học liên cấp 1 - 2,... Liên hệ xem nhà: 0971681819 em Bình An.

Xem thêm

Liên hệ:

097 168 ****

Vị trí bản đồ

18,49 tỷ

3 PN, 2 WC
201 m²
91,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Riverside, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
B

Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán penthouse Sunshine Riverside view trực diện sông Hồng, cầu Nhật Tân. DT 201m2 sẵn sổ đỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.