Tin đăng đã hết hạn.

Hàng Hót! Chính chủ gửi bán căn hộ Học Viện Quốc Phòng DT: 136m2, 3PN 2VS, giá rẻ nhất thị trường!

Ngày đăng: 07/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ Học Viện Quốc Phòng. DT: 136m², 3PN 2VS. Nội thất cơ bản cho chủ mới về thiết kế theo ý mình. Giấy tờ pháp lý đầy đủ, có slot ô tô. Thuận tiện giao thông gần các trường học. Tiện ích ngay dưới chân tòa nhà. Liên hệ em Hoàng Anh: 0969856985 Zalo 0969856985 để mua đc căn hộ ưng ý và làm việc trực tiếp với chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

096 985 ****

Vị trí bản đồ

8,7 tỷ

3 PN, 2 WC
136 m²
63,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Học Viện Quốc Phòng, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HA

Hoàng Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng Hót! Chính chủ gửi bán căn hộ Học Viện Quốc Phòng DT: 136m2, 3PN 2VS, giá rẻ nhất thị trường! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.