Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 3PN tầng cao, thoáng mát

Ngày đăng: 07/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa 60 Hoàng Quốc Việt, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội, căn hộ chung cư này có diện tích rộng rãi. 136m², 3PN, 2WC hướng cửa chính Bắc, ban công Đông Nam mát rượi. View trọn Hồ Tây. - Giá đang rẻ nhất khu. - Pháp lý đầy đủ. Sổ đỏ trao tay. - Không gian sống thoáng đãng, tiện nghi. - Tầng trung - view thoáng, 3 phòng ngủ có ánh sáng tự nhiên. - Dễ dàng bài trí và sắp xếp theo phong cách riêng. + Tiện ích xung quanh: - Thang máy tốc độ cao, hầm để xe rộng rãi. - Siêu thị WinMart, trường Quốc tế liên cấp, spa, tập gym... Tiện ích xung quanh đầy đủ cao cấp như: Bể bơi 4 mùa, trường học mầm non, trường ĐH lớn, Vinmart, siêu thị Metro, hồ điều hòa, phòng gym...

Xem thêm

Liên hệ:

086 986 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

8,4 tỷ

3 PN, 2 WC
136 m²
61,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư Học Viện Quốc Phòng, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HL

Hữu Luật

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 3PN tầng cao, thoáng mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.