Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển Nhượng Gấp Căn Penthouse Dulex Starlake Giá Tốt Tháng 8

Ngày đăng: 18/08/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Penthouse Duplex Cực Hiếm Dự Án Chỉ 4 Căn Diện Tích : 231m2 4 Phòng Ngủ Sổ Đỏ Sẵn Sàng Giao Dịch

Xem thêm

Liên hệ:

098 611 ****

Vị trí bản đồ

34,65 tỷ

4 PN
231 m²
150 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Starlake Hà Nội - Khu đô thị Tây Hồ Tây, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội

Ngô Minh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển Nhượng Gấp Căn Penthouse Dulex Starlake Giá Tốt Tháng 8 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.