Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán "Căn góc Hoa Hậu 3PN" CC Học Viện Quốc Phòng - DT: 136m2, full đồ đẹp, BC Đông Nam, 9,3tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán 02 căn hộ chung cư Học Viện Quốc Phòng, Tây Hồ, Hà Nội. Căn 01). - Căn hộ DT: 136m2 - Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 khu bếp, 1 ban công, 1 logia. - Căn hộ thuộc căn góc hoa hậu, tầng trung đẹp, tòa tháp Tây. Hướng cửa Bắc - Ban công Đông Nam, view Hồ Tây rất đẹp và thoáng mát. - Căn hộ đã có full nội thất cao cấp rất đẹp. - Đặt biệt có slot để ô tô dưới hầm đi theo căn hộ vĩnh viễn (không mất phí gửi xe hàng tháng). - Giá bán: 9,4 tỷ có gia lộc. - Pháp lý đã sổ đỏ chính chủ. (sử dụng lâu dài) sẵn sàng giao dịch. Thông tin chính xác - Liên hệ: 0978126869 Mr Bằng. Căn 02). - Căn hộ DT: 136m2 - thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1 phòng khách, 1 khu bếp, 1 ban công, 1 logia. - Căn hộ thuộc căn góc hoa hậu, tầng trung, tòa tháp Tây. Hướng cửa Bắc - Ban công Đông Nam, rất thoáng mát. - Căn hộ đã có nội thất cơ bản. - Đặt biệt có slot để ô tô dưới hầm đi theo căn hộ vĩnh viễn (không mất phí gửi xe hàng tháng). - Giá bán: 9,3 tỷ có gia lộc. - Pháp lý đã sổ đỏ chính chủ. (sử dụng lâu dài) sẵn sàng giao dịch. Thông tin chính xác - Liên hệ: 0978126869 Mr Bằng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 812 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,3 tỷ

3 PN, 2 WC
136 m²
68,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư Học Viện Quốc Phòng, Đ. Hoàng Quốc Việt, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
Cc

Chính chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán "Căn góc Hoa Hậu 3PN" CC Học Viện Quốc Phòng - DT: 136m2, full đồ đẹp, BC Đông Nam, 9,3tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.