Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán căn hoa hậu 3 ngủ tầng cao full view sông hồng 142m2 sunshine golden river

Ngày đăng: 16/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SUNSHINE GOLDEN RIVER Chủ nhà gửi bán căn hoa hậu tầng cao view sông Hồng Diện tích: 141m² (thông thủy). Loại căn: 3 phòng ngủ, 2 WC. Ban công sân vườn rộng 31m². Giá bán: 14,7 tỷ bao thuế phí LH em Hường: 0984567658Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

098 456 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

14,7 tỷ

3 PN, 2 WC
141 m²
104,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sunshine Golden River, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HN

Hường Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán căn hoa hậu 3 ngủ tầng cao full view sông hồng 142m2 sunshine golden river - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.