Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Golden Westlake 151 Thuỵ Khuê. 114m2 gồm 2 ngủ, 2WC. Full đồ. Giá 14.2 tỷ. thương lượng

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO CẤP GOLDEN WESTLAKE VIEW HỒ TÂY TUYỆT ĐẸP Địa chỉ: Golden Westlake, 151 Thụy Khuê hoặc 162A Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội (có 2 cổng ra vào thuận tiện) Diện tích: 114m² Thiết kế: 2 phòng ngủ sáng thoáng 2 phòng vệ sinh Phòng khách rộng rãi, ban công hướng Hồ Tây Khu bếp hiện đại, bố trí hợp lý Nội thất: Thiết kế trẻ trung, hiện đại Trang bị đầy đủ thiết bị điện tử, sử dụng tốt Chỉ việc xách vali vào ở Tiện ích tòa nhà: Bể bơi, phòng gym, sân chơi trẻ em An ninh 24/7, lễ tân chuyên nghiệp Siêu thị mini, nhà hàng, khu sinh hoạt cộng đồng Bãi đỗ xe rộng rãi Giá bán: 14.2 tỷ (có thương lượng trực tiếp với chủ nhà) Liên hệ: Ms Hảo 0904548080

Xem thêm

Liên hệ:

090 454 ****

Vị trí bản đồ

14,2 tỷ

2 PN, 2 WC
114 m²
124,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Golden Westlake, Đ. Hoàng Hoa Thám, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PH

Phan Hảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Golden Westlake 151 Thuỵ Khuê. 114m2 gồm 2 ngủ, 2WC. Full đồ. Giá 14.2 tỷ. thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.