Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ duplex Starlake, hàng hiếm, 231,4 m2, 4PN, 4 WC, căn góc, nội thất cao cấp, giá 38 tỷ

Ngày đăng: 21/08/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Dự án cao cấp thuộc quần thể chung cư, biệt thự, shophouse Starlake - KĐT Tây Hồ Tây. Nhiều tiện ích như: công viên, hồ điều hòa, trường quốc tế, trung tâm thương mại - dịch vụ, khu thể thao, vườn đi bộ, bể bơi, gym, trường mầm non. .... Căn Duplex thuộc phân khúc siêu hiếm tại dự án với chỉ 6 căn, 2 loại diện tích. Hiện cần bán căn 231,4 m², 4 PN, 4 WC, trong đó có 3 phòng master. Mỗi tầng 2 PN. Nội thất cao cấp. Nằm trên tầng 23 - 24 cao nhất tòa nhà. Giá bán: 38 tỷ. Liên hệ: Mr Hoàng 0967489457 ************************************* Ngoài ra dự án còn nhiều căn hộ chuyển nhượng khác: - Căn hộ 101 m2, Thiết kế 2 PN, 2 WC, 14,5 tỷ - Căn hộ 110 m², Thiết kế 3PN, 2WC, Nội thất đẹp. giá 15,5 tỷ Liên hệ: Mr Hoàng 0967489457

Xem thêm

Liên hệ:

096 748 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

38 tỷ

231.4 m²
164,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Starlake Hà Nội - Khu đô thị Tây Hồ Tây, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TH

Trịnh Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ duplex Starlake, hàng hiếm, 231,4 m2, 4PN, 4 WC, căn góc, nội thất cao cấp, giá 38 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.