Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Hancom, Tây Hồ, 145m, 3pn, 61 tr/m. Lh 0981545136

Ngày đăng: 29/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ cc Hancom 603 Lạc Long Quân, mặt đường Võ Chí Công, quận Tây Hồ, HN. - Diện tích: 145m², thiết kế 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 khách. -Căn góc 2 ban công rộng, nội thất cơ bản điều hoà, sàn gỗ, tủ bếp, thiết bị WC đầy đủ. - Vị trí đắc địa trung tâm quận Tây Hồ, view đường Võ Chí Công và khu đô thị Ciputra. Giao thông thuận tiện đi sân bay... Sổ đỏ lâu dài. - Giá bán 61tr/m². Liên hệ xem nhà: 0981545136

Xem thêm

Liên hệ:

098 154 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,85 tỷ

3 PN, 2 WC
145 m²
61,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Hancom, Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội

Trần Trọng Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Hancom, Tây Hồ, 145m, 3pn, 61 tr/m. Lh 0981545136 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.