Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ toà E1 khu đô thị Ciputra 123m2, 3PN + 2WC

Ngày đăng: 17/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội, với diện tích 123m2, thiết kế 3PN + 2WC, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh,... Mang đến sự thoải mái cho cư dân. Với giá bán 8,856 tỷ VND, đây là một cơ hội tốt để sở hữu một căn hộ tại khu vực cao cấp này. Pháp lý đầy đủ giúp quá trình giao dịch trở nên thuận lợi hơn. Địa điểm xung quanh: - Trường song ngữ quốc tế Hanoi Academy. - Trường quốc tế liên hợp quốc Hà Nội. - ME School Vườn Đào - Trường mầm non quận Tây Hồ. - Bệnh viện Tim Hà Nội - Cơ sở 2. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua 0981560194 và Trịnh Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

098 156 ****

Vị trí bản đồ

8,86 tỷ

3 PN, 2 WC
123 m²
72,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TT

Trịnh Thị Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ toà E1 khu đô thị Ciputra 123m2, 3PN + 2WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.