Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn góc 87.4m cc 6th Element giá tốt nhất thị trường nhỉnh 9 tỷ

Ngày đăng: 22/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn góc đẹp tầng vừa, chung cư cao cấp 6th Element - KĐT Tây Hồ Tây - Tầng đẹp - Diện tích : 87.4m - Hướng Bắc view khu biệt thự - Nội thất đầy đủ - Sổ lâu dài - Giá: 9.1tỷ - Thuế phí : Bên mua chịu - Có slot ô tô Liên hệ xem nhà: 0962796791

Xem thêm

Liên hệ:

096 279 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

9,1 tỷ

2 PN, 2 WC
87.4 m²
104,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Chung cư C51 Bộ Công An - 6th Element, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TT

Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn góc 87.4m cc 6th Element giá tốt nhất thị trường nhỉnh 9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.