Tin đăng đã hết hạn.

2,64 tỷ Sở Hữu Ngay Căn Hộ Chung Cư Võng Thị - Tây Hồ - 58m2 gồm 2PN, 1Pk, Bếp, VS - Nhà đẹp ở luôn

Ngày đăng: 14/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ CHUNG CƯ MINI MỚI ĐẸP - Ô TÔ - KHU PHỐ VIP - HƯỞNG TRỌN KHÔNG KHÍ TRONG LÀNH CỦA HỒ TÂY - BAN CÔNG THOÁNG Toà nhà nằm tại mặt ngõ thông, ô tô đỗ chân toà nhà, khu vip, dân trí cao, ngay gần Hồ Tây nên hưởng trọn không khí trong lành của Hồ Tây Lộng Gió. Toà nhà 8 tầng 2 thang máy, bảo vệ 24/24, hầm để xe rộng 350m2, PCCC và thoát hiểm đảm bảo.Căn hộ thiết kế : 1pk, 2pn, vs, bếp và ban công giặt phơi đồ rộng thoáng. Sổ đỏ chung của cả toà nhà, mua bán hợp đồng Vi Bằng LH: 0904556146

Xem thêm

Liên hệ:

090 455 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

2,64 tỷ

2 PN, 1 WC
58 m²
45,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Võng Thị, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Thị Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2,64 tỷ Sở Hữu Ngay Căn Hộ Chung Cư Võng Thị - Tây Hồ - 58m2 gồm 2PN, 1Pk, Bếp, VS - Nhà đẹp ở luôn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.