Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Lạc Hồng Westlake Phú Thượng, Tây Hồ, 2 PN, giá 58,5 tỷ, sẵn sổ

Ngày đăng: 13/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Lạc Hồng Westlake Phú Thượng, Tây Hồ. View sông Hồng, cầu Nhật Tân | Hướng Nam mát mẻ quanh năm. Thông tin căn hộ: Diện tích thông thủy: 77 m². Thiết kế: 2 phòng ngủ | 2 vệ sinh. Hướng: Nam. View: Sông Hồng + cầu Nhật Tân cực thoáng, đẹp ban ngày lẫn đêm. Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên ngay. LH 0869847253

Xem thêm

Liên hệ:

086 984 ****

Vị trí bản đồ

58,5 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
759,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Lạc Hồng Westlake, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HT

Hoài Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Lạc Hồng Westlake Phú Thượng, Tây Hồ, 2 PN, giá 58,5 tỷ, sẵn sổ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.