Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn D.Le Roi Soleil 3 ngủ 3 wc view hồ tầng cao - 17,4 tỷ bao phí - Nhà thô - 104,3m2.

Ngày đăng: 17/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn 3 ngủ 3 wc tại dự án D.Le Roi Soleil 59 Xuân Diệu: - 104,3m2. - Nhà thô. - Giá 17,4 tỷ bao phí. Liên hệ: Bích Ngọc 0936046926

Xem thêm

Liên hệ:

093 604 ****

Vị trí bản đồ

17,4 tỷ

3 PN, 3 WC
104 m²
167,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D’. Le Roi Soleil, Đ. Xuân Diệu, P. Quảng An, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
BN

Bích Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn D.Le Roi Soleil 3 ngủ 3 wc view hồ tầng cao - 17,4 tỷ bao phí - Nhà thô - 104,3m2. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.