Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Sun Grand City - 69B Thụy Khuê, 50m2 1 ngủ, view hồ giá 6x tỷ. LH 0942033386

Ngày đăng: 06/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Sun Grand City là một căn hộ chung cư cao cấp lý tưởng tọa lạc tại Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội, với diện tích 50m2, 1PN, 1WC. Căn hộ này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn được thiết kế hiện đại, phù hợp với nhu cầu của gia đình trẻ hoặc người độc thân. - Diện tích 50m2, thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sống. - 1 phòng ngủ rộng rãi, thích hợp cho việc nghỉ ngơi. - 1 vệ sinh tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư cho cư dân. - Giá bán 6,9 tỷ VND, hợp lý cho một căn hộ tại vị trí đắc địa. Căn hộ còn nổi bật với phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia chủ. Với lối sống hiện đại, cư dân tại đây sẽ tận hưởng đầy đủ các tiện ích sống, gần gũi với thiên nhiên và không gian yên tĩnh. Gần trường học, chợ/siêu thị, và công viên Bách Thảo, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày của cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ này! Thành Công 0942033386

Xem thêm

Liên hệ:

094 203 ****

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

1 PN, 1 WC
50 m²
138 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Grand City Thụy Khuê Residence, Đ. Thụy Khuê, P. Thụy Khuê, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Công

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Sun Grand City - 69B Thụy Khuê, 50m2 1 ngủ, view hồ giá 6x tỷ. LH 0942033386 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.