Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn cđt + chuyển nhượng tháng 5. Giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 06/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cập nhật quỹ căn chuyển nhượng D'. El Dorado tháng 5/2025
* Quỹ căn hộ nhỏ:
- Studio view chếch Hồ Tây, đủ đồ giá 3,3tỷ - 3.6tỷ.
- 1 ngủ + 1 đa năng tầng thấp, 50m² view thành phố, đủ đồ: 3,6-4,2 tỷ.
- 1 ngủ tầng trung 40m² view Hồ Tây đẹp, đủ đồ giá 4,5 tỷ - 5,3 tỷ

* Quỹ căn hộ 2 phòng ngủ tại dự án sở hữu lâu dài (đã có sổ).
- 2 ngủ 1 vệ sinh tầng trung 50m² - 54m² view thành phố, đủ đồ giá 4,8-5,3 tỷ
- 2 ngủ 70m² view thành phố, đủ đồ giá 7 - 7,5 tỷ.
- 2 ngủ 69m² tầng trung căn góc, view công viên và Hồ Tây, đủ đồ giá 6,4 tỷ - 7.9 tỷ.
- 2 ngủ 87m² tầng trung,căn góc 2 view Hồ Tây,2 con rồng đủ đồ đẹp giá 12 - 13tỷ.
- 4 ngủ 147m² 3 view ôm trọn hồ giá 25 tỷ.
- Penthouse 235m² view Hồ Tây giá 27 - 47 tỷ.

* Dự án cao cấp, vị trí cạnh Tây Hồ. Hiệu suất cho thuê số 1.
* Hiện chủ đầu tư đang tiến hành cấp sổ cho cư dân.
Căn hộ chung cư D. El Dorado tọa lạc tại Nguyễn Hoàng Tôn, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái.

- Tiện ích nổi bật:
+ Gần bệnh viện Nam Thăng Long, bệnh viện Phụ sản Thiện An và bệnh viện Tim Hà Nội - cơ sở 2.
+ Các trường học như Trường Tiểu học Phú Thượng và ME School Vườn Đào - Trường Mầm non Quận Tây Hồ.

Tiện ích xung quanh
- Nhiều dịch vụ và tiện ích xung quanh, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống và sinh hoạt hàng ngày.

Xem thêm

Liên hệ:

035 225 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

2 PN, 1 WC
65 m²
90,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
D'. El Dorado Phú Thanh, Đ. Võ Chí Công, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
KV

Kiều Vân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn cđt + chuyển nhượng tháng 5. Giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.