Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm hiếm CC Tân Hoàng Minh kinh doanh đẳng cấp, chất lượng giá hợp lý, DT 43m2, giá hơn 3 tỷ

Ngày đăng: 12/04/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Hiếm hiếm CC Tân Hoàng Minh - khách sạn 5 ở + kinh doanh đẳng cấp - chất lượng quốc tế. Cạnh Hồ Tây. View 2 con rồng. Căn hộ chung cư cao cấp Xuân La - Tây Hồ: Đẳng cấp không gian sống diện tích 43m2, giá 3.95 tỷ đồng. Tầm tiền và vị trí hiếm có căn bán. Vị trí đắc địa, tầm nhìn ra Hồ Tây Giao thông thuận tiện, 15 phút đến sân bay Nội Bài Thiết kế hiện đại, ban công Đông Bắc hướng Hồ Tây An ninh chuyên nghiệp 24/7 Tiện ích nội khu đa dạng: Trung tâm thương mại, khu vui chơi trẻ em, hồ bơi tràn & phòng Gym & SpaĐầu tư thông minh - An cư lý tưởng - Tiềm năng tăng giá cao.
LH: 0388075583.

Xem thêm

Liên hệ:

038 807 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
91,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D'. El Dorado Phú Thanh, Đ. Võ Chí Công, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
H

Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm hiếm CC Tân Hoàng Minh kinh doanh đẳng cấp, chất lượng giá hợp lý, DT 43m2, giá hơn 3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.