Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Ecolife Tây Hồ, 6,7 tỷ, 88m2, 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất, p Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Ngày đăng: 10/04/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ Ecolife Tây Hồ nằm tại vị trí đắc địa của Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội. Đây là căn hộ lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống hiện đại và tiện nghi, với thiết kế thông thoáng và tối giản, phù hợp cho các gia đình trẻ.

+ Diện tích 88m2, 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, thiết kế hợp lý cho cuộc sống gia đình.
+ Nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống ngay sau khi chuyển vào.
+ Giá bán 6,7 tỷ VND, phù hợp với giá trị và tiện ích của căn hộ.

Căn hộ không chỉ mang lại không gian sống lý tưởng mà còn có phong thủy tốt, giúp cư dân cảm thấy an lành và thịnh vượng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần công viên Hòa Bình và công viên Starlake Tây Hồ Tây, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và thư giãn.
+ Hệ thống siêu thị Winmart+ và Winmart Xuân La phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
+ Các trường học chất lượng như Trường Tiểu Học Đông Thái, Trường THPT Đông Đô, Trường THCS Đông Thái gần kề.
+ Bệnh viện TCI - Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Thu Cúc và Bệnh Viện Phụ Sản Thiện An, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cư dân.

Thông tin thêm về dự án:
Dự án Ecolife Tây Hồ được đầu tư bởi Thủ Đô Invest, nổi bật với thiết kế căn hộ 2PN và 3PN từ 86,8m2 đến 128m2, cùng với hơn 60 tiện ích cao cấp như trung tâm mua sắm, bể bơi nước mặn 4 mùa, khu đọc sách, khu tập Yoga, phòng Gym, khu vui chơi trẻ em, khu giải trí cho người cao tuổi, vườn dạo và khu BBQ. Đây là một trong những dự án đáng sống nhất tại khu đô thị mới Tây Hồ Tây, giúp nâng cao chất lượng cuộc sống cho cư dân.

Để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ với Phạm Văn Hưởng qua số điện thoại 0795345999.

Xem thêm

Liên hệ:

079 534 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,7 tỷ

2 PN, 2 WC
88 m²
76,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
EcoLife Tây Hồ, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Hưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Ecolife Tây Hồ, 6,7 tỷ, 88m2, 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất, p Xuân La, Q.Tây Hồ, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.