Tin đăng đã hết hạn.

Tổng giá rẻ nhất Sunshine Golden River: 13,15 tỷ căn 141m2, tầng cao view công viên Ciputra, Hồ Tây

Ngày đăng: 02/04/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần bán căn hộ Sunshine Golden River - KĐT Ciputra. Tổng giá rẻ nhất dự án hiện tại. Liên hệ em để xem nhà và thương lượng giá: 0911.283.959 (Thùy Lương) - 0911.283 chín-năm-chín

* Thông tin căn hộ:
- Diện tích thông thủy 141m2.
- Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh. Tất cả các phòng chức năng đều có logia và thoáng ánh sáng tự nhiên.
- Căn hộ smart-living, nội thất liền tường cao cấp nhập khẩu.
- Ban công trải dải căn hộ, diện tích 31m2.
- Nhà mới tinh, trần cao 3.6m.
- Cửa hướng Bắc, ban công hướng Nam: Mùa hè mát mẻ, mùa đông ấm áp.
- Tầng cao view Hồ Tây, công viên Ciputra 25ha.
- Sẵn slot để xe ô tô.

* Giá bán nhanh, tổng giá rẻ nhất dự án: 13,15 tỷ (thu về)

Liên hệ xem nhà: 0911.283.959 (Thùy Lương) - 0911.283 chín-năm-chín

Xem thêm

Liên hệ:

091 128 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

13,15 tỷ

3 PN, 2 WC
141 m²
93,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Sunshine Golden River, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TL

Thùy Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tổng giá rẻ nhất Sunshine Golden River: 13,15 tỷ căn 141m2, tầng cao view công viên Ciputra, Hồ Tây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.