Tin đăng đã hết hạn.

Rẻ nhất dự án! Chủ nhà cần bán gấp căn (3PN+1) 161.8m2 Sunshine Golden River, giá 14,5 tỷ bao phí

Ngày đăng: 01/04/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần tiền bán nhanh căn góc, (3PN+1) diện tích 161.8m2 dự án chung cư cao cấp Sunshine Golden River, KĐT Ciputra. Liên hệ xem nhà và thương lượng giá: 0911283959

* Thông tin căn hộ:
- Căn góc. Diện tích 161.8m2.
- Thiết kế 3 phòng ngủ, 1 phòng đa năng, 2 vệ sinh. Tất cả các phòng chức năng đều có logia và thoáng ánh sáng tự nhiên.
- Căn hộ smart-living, nội thất liền tường cao cấp nhập khẩu.
- Ban công trải dải căn hộ, diện tích 33m2.
- Nhà mới tinh, trần cao 3.6m.
- Cửa hướng Bắc, ban công hướng Nam: Mùa hè mát mẻ, mùa đông ấm áp.
- Sẵn slot để xe ô tô.

Chủ cần bán nhanh, giá tốt nhất dự án: 14,5 tỷ (bao phí chuyển nhượng) (có thương lượng)

Liên hệ em để xem nhà: 0911283959

Xem thêm

Liên hệ:

091 128 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

3 PN, 2 WC
161.8 m²
89,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Sunshine Golden River, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TL

Thùy Lương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Rẻ nhất dự án! Chủ nhà cần bán gấp căn (3PN+1) 161.8m2 Sunshine Golden River, giá 14,5 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.