Tin đăng đã hết hạn.

Giá đầu tư - cần bán nhanh căn 3 ngủ tầng trung - Chung cư cao cấp Starlake - Tây Hồ Tây

Ngày đăng: 07/04/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư cao cấp Starlake - KĐT Tây Hồ Tây.

Cần bán gấp!

Căn 3 ngủ 113,2m2 căn hộ loại G giá 15,8 tỷ.
Căn 3 ngủ 125m2 căn hộ loại H giá 18 tỷ.
Nội thất liền tường, khách về thiết kế theo sở thích.

Sổ hồng, pháp lý lâu dài, công chứng trong ngày.

Tiện ích cao cấp, đầy đủ, không gian xanh, yên tĩnh, cư dân văn minh, an ninh bảo mật cao.

Anh chị tìm mua nhanh chóng liên hệ em ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn đẹp - giá tốt này nhé!
Em Ngữ 0988379526.

Xem thêm

Liên hệ:

098 837 ****

Vị trí bản đồ

15,8 tỷ

3 PN, 2 WC
113.2 m²
139,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Starlake Hà Nội - Khu đô thị Tây Hồ Tây, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MN

Mr. Ngữ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá đầu tư - cần bán nhanh căn 3 ngủ tầng trung - Chung cư cao cấp Starlake - Tây Hồ Tây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.