Tin đăng đã hết hạn.

Không thể bỏ qua! Căn góc: Mùa đông ấm áp mùa hè mát mẻ: 3N + 1, 15.5 tỷ

Ngày đăng: 31/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

E Phương 0 8 6 5 1 3 4 9 8 6 giới thiệu Quý AC căn hộ hạng sang nằm ở vị trí đắc địa trong đại đô thị Ciputra, Sunshine Golden River là một dự án chung cư cao cấp đáng sống tại thủ đô Hà Nội.
+ Thiết kế: 3N + 1 đa năng vô cùng hợp lí, đầy đủ công năng. Phòng bếp, phòng khách nối liền rộng thênh thang.
+ Ban công rộng 32m là điểm nhấn đặc biệt giúp AC thỏa sức sáng tạo góc chill chill thư giãn: Sân vườn, bể cá, bàn trà.
+ 3 hầm với nhiều slot ô tô cộng thêm nhà để xe bên cạnh không khiến AC bận lòng chỗ để xe.
+ Nằm trên trục đường 40m nối liền các tuyến đường huyết mạch Võ Chí Công, Lạc Long Quân, cầu Nhật Tân, Phạm Văn Đồng, cầu Thăng Long...
AC liên hệ ngay em Phương 0865 134 *** - 0 8 6 5 1 3 4 9 8 6 để xem nhà và đàm phán ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

086 513 ****

Vị trí bản đồ

14,75 tỷ

162 m²
91,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sunshine Golden River, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PT

Phương Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không thể bỏ qua! Căn góc: Mùa đông ấm áp mùa hè mát mẻ: 3N + 1, 15.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.