Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ VIP tòa P Ciputra 182m2 full nội thất view sân golf

Ngày đăng: 28/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ tòa P2 Ciputra.
Căn góc 182m2, thiết kế 1 phòng khách rộng, 1 bếp, 1 phòng ăn
3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, 1 ban công, 1 lô gia giặt.
Nhà full nội thất, đẹp, view sân golf.
Hướng Đông Bắc - Đông Nam mát mẻ
Giá 17 tỷ.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Xem nhà liên hệ Em Hiền 0984887688

Xem thêm

Liên hệ:

098 488 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

17 tỷ

3 PN, 2 WC
182 m²
93,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ VIP tòa P Ciputra 182m2 full nội thất view sân golf - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.