Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3 ngủ hoa hậu view sông Hồng tầng cao, không dính view xấu - Sunshine Golden River

Ngày đăng: 25/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Sunshine Golden River.
Căn hộ góc 142m2, tầm nhìn sông Hồng, cầu Thăng Long và cầu Nhật Tân, giá 15 tỷ bao thuế phí.
- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.
Tầng cao đẹp, không bị chắn, nội thất mới nguyên bản CĐT 100%.
- Full kính trần sàn, view rộng tận chân mây.
- Phong cách căn hộ biệt thự sân vườn trên cao - Sky Garden.
- Ban công xanh mướt, không gian sống lý tưởng với 0,7m đất trồng cây, biến ban công thành khu vườn nhỏ xinh.
- Liên hệ ngay em để trải nghiệm căn hộ: 0984567658 (Call, Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

098 456 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

15 tỷ

3 PN, 2 WC
142 m²
105,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sunshine Golden River, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HN

Hường Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3 ngủ hoa hậu view sông Hồng tầng cao, không dính view xấu - Sunshine Golden River - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.