Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Packexim Phú Thượng, Tây Hồ. 3 phòng ngủ 123m2, giá chỉ 51tr/m2. Hình ảnh thật

Ngày đăng: 27/03/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hiếm có khó tìm, chung cư nội đô sát Hồ Tây giá chỉ 51tr/m2.

Diện tích: 123m2, thiết kế 3 ngủ, 2 toilet. Lô góc có 2 view. Đáp ứng 100% slot để xe cho cư dân.

Nhà đã có nội thất cơ bản, hình ảnh chuẩn.

Pháp lý: Sổ đỏ.

Mời liên hệ xem nhà: 0941865681.

Xem thêm

Liên hệ:

094 186 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6,27 tỷ

3 PN, 2 WC
123 m²
51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Chung cư Packexim 1&2, Đ. An Dương Vương, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
GN

Giang Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Packexim Phú Thượng, Tây Hồ. 3 phòng ngủ 123m2, giá chỉ 51tr/m2. Hình ảnh thật - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.