Tin đăng đã hết hạn.

Bán căBán căn hộ chung cư 2PN, 2WC tại Khu tái định cư Xuân La, 4 tỷ VND, 71m2 chỉ với giá cực chất

Ngày đăng: 14/01/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư nằm ở Khu tái định cư Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội, với diện tích 71m2, 2 phòng ngủ và 2 toilet, là lựa chọn lý tưởng cho cuộc sống hiện đại.

- Giá chỉ 4 tỷ VND.
- Nội thất cơ bản, phù hợp với mọi nhu cầu sử dụng.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Giới thiệu thêm về dự án
- Dự án Khu tái định cư Xuân La có tổng diện tích gần 4,5 ha.
- Thiết kế gồm 2 tòa nhà 11 tầng (CT2, CT3) và 2 tòa nhà 17 tầng (CT1, CT4).
- Được đầu tư bởi Ban quản lý Đầu tư và Xây dựng Khu đô thị mới Hà Nội.
- Cung cấp các tiện ích như đường nội bộ, sân thể thao, bãi đỗ xe hơi công cộng, và nhà trẻ cao 2 tầng.

- Cách trường THCS Đông Thái khoảng 1km.
- Cách chợ Winmart+ và Winmart Xuân La tầm 1km.
- Cách công viên Starlake Tây Hồ Tây khoảng 2km.
- Cách bệnh viện TCI - Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Thu Cúc khoảng 1,5km.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0931983636 và người phụ trách Nguyễn Xuân Ước.

Xem thêm

Liên hệ:

093 198 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
56,34 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu tái định cư Xuân La, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MD

Minh Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căBán căn hộ chung cư 2PN, 2WC tại Khu tái định cư Xuân La, 4 tỷ VND, 71m2 chỉ với giá cực chất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.