Bán Căn 64m siêu đẹp tặng full nội thất giá 1.329 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Tecco Felice Tower , Đường ĐT 474, Phường Bình Cơ, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Tân Uyên, Bình Dương) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Được thiết kế với 2 phòng ngủ + 2 WC, căn hộ này mang đến sự thoải mái cho cư dân. Giá bán 1,329 tỷ VND cho diện tích 64m2, căn hộ đi kèm với nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh,... - Điểm đặc sắc: + 2PN + 2WC + bếp + Nội thất đầy đủ, phong thủy tốt + Không gian sống thoáng đãng và hiện đại - Chi tiết dự án: + Dự án Tecco Felice Tower nằm ở Đường liên tỉnh DT745, xã Hội Nghĩa, thị xã Tân Uyên, tỉnh Bình Dương, do Tecco Group đầu tư. + Dự án gồm 1 block 16 tầng, 1 tầng hầm, với tổng cộng 504 căn hộ và shophouse. + Tiện ích nội khu bao gồm khu thương mại, vui chơi trẻ em, vườn nội khu, phòng gym, và tiện ích ngoại khu như chợ, siêu thị, bệnh viện, ngân hàng, trường học trong bán kính 100m – 3km. - Gần các tiện ích: + Gần cửa hàng sữa Khánh Thư (cn chợ Quang Vinh 3) + Siêu thị Bách Hóa Xanh đường ĐT747 + Bệnh viện đa khoa Bình Minh Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0938640605 và gặp Nguyễn Xuân Trí.

Xem thêm

Liên hệ:

093 864 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

1,33 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
20,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tecco Felice Tower, Đ. ĐT 747B, P. Hội Nghĩa, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Xuân Trí

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Căn 64m siêu đẹp tặng full nội thất giá 1.329 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.