Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN tại Tecco Felice Tower, 799 triệu mới 100%

Ngày đăng: 27/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ 1 phòng ngủ tại Tecco Felice Tower, có thiết kế 1PN + 1WC/PT + bếp, diện tích 40m2, giá chỉ 799 triệu VND. Pháp lý đang chờ sổ. Căn hộ không nội thất, thích hợp cho những ai muốn tự do thiết kế không gian sống theo ý thích. Giới thiệu dự án: - Địa chỉ: Tecco Felice Tower, Đường ĐT 474, Phường Hội Nghĩa, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương. - Chủ đầu tư: Tecco Group. - Tiện ích nội khu: khu thương mại, vui chơi trẻ em, vườn nội khu, phòng gym. - Tiện ích ngoại khu: chợ, siêu thị, bệnh viện, ngân hàng, trường học trong bán kính 100m – 3km. - Thiết kế: 1 block 16 tầng, 1 tầng hầm, 504 căn hộ và shophouse, diện tích căn hộ từ 41-64m2 với 6 mẫu thiết kế. Cách siêu thị Bách Hóa Xanh và cửa hàng Sữa Khánh Thư khoảng 2km, gần Bệnh viện Đa Khoa Bình Minh, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0938640605 và tên Nguyễn Xuân Trí.

Xem thêm

Liên hệ:

093 864 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

799 triệu

1 PN, 1 WC
40 m²
19,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tecco Felice Tower, Đ. ĐT 747B, P. Hội Nghĩa, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Xuân Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN tại Tecco Felice Tower, 799 triệu mới 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.