Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cắt lỗ căn góc 64m2 giá 1,2 tỷ

Ngày đăng: 30/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Giỏ hàng 10 căn bán Tecco Tân Uyên. Đa dạng các mẫu thiết kế 61m2 64m2. 3 2PN/2WC logia: 61m2 giá 1.050 tỷ - 1.2 tỷ. 4 2PN/2WC ban công: 64m2 - giá 1.250 tỷ - 1.4 tỷ. Quy mô: Dự án bao gồm 1 Block, 15 tầng. Ngân hàng hỗ trợ vay, mức vay tốt đa là 70%. Pháp lý: Sổ hồng, sở hữu lâu dài. Liên hệ ngay để chọn được căn đẹp: 0938640605 Hỗ trợ xem nhà thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

093 864 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

2 PN, 2 WC
64 m²
19,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Tecco Felice Tower, Đ. ĐT 747B, P. Hội Nghĩa, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NT

Nguyễn Xuân Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cắt lỗ căn góc 64m2 giá 1,2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.