Độc quyền. Cần bán căn studio view biển Mỹ Khê. Sổ hồng lâu dài. Giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ 1PN mặt biển Mỹ Khê diện tích 45m2, tầng cao, view biển trực diện cực đẹp. Hàng hiếm trong phân khúc, cam kết giá rẻ nhất thị trường hiện tại. Thông tin chi tiết sản phẩm. - Diện tích: 45m². - Loại căn: 1 phòng ngủ. - Vị trí: Tầng cao, góc nhìn thoáng không bị che chắn. - View: Biển Mỹ Khê trực diện, ngắm bình minh mỗi sáng. Pháp lý: - Sở hữu lâu dài, pháp lý rõ ràng. Bàn giao: - Full nội thất liền tường. - Quý 2/2026. - Khai thác cho thuê du lịch cực tốt. Lợi thế nổi bật: - Căn 1PN view biển trực diện rất hiếm để bán lại. - Ban công: Trực diện biển tuyệt đẹp, vừa tầm để thấy sóng biển, cát trắng nắng chiều. - Vị trí mặt tiền biển, tiện nghỉ dưỡng đầu tư. - Giá bán cam kết rẻ nhất thị trường cùng phân khúc. Giá bán: Cần bán nhanh giá tốt nhất thị trường. Liên hệ trực tiếp xem căn: Ms Hưng 0905820090 Ngoài ra, còn các sản phẩm đa dạng như. - Toà CT7: 31 tầng 295 căn hộ: Đa dạng loại hình: Studio, 1PN, 2PN, 3PN, Penthouse. - Tòa CT3: 24 tầng 265 căn: Đa dạng loại hình: Studio, 1PN, 2PN.

Xem thêm

Liên hệ:

090 582 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

7,64 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
169,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
N

Nguyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Độc quyền. Cần bán căn studio view biển Mỹ Khê. Sổ hồng lâu dài. Giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.