Căn hộ Capital Square chỉ 3,75 tỷ | Sở hữu vị trí vàng bên sông Hàn giữa trung tâm Đà Nẵng

Ngày đăng: 22/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Capital Square Đà Nẵng siêu phẩm ven sông Hàn đang khiến nhà đầu tư toàn quốc săn đón. Thị trường Đà Nẵng đang nóng lên từng ngày và Capital Square nổi bật như một bom tấn mới ngay trung tâm thành phố. Sở hữu vị trí vàng bên sông Hàn, pháp lý rõ ràng, chính sách mạnh tay và quỹ căn giới hạn dự án đang thu hút dòng tiền từ Hà Nội, TP. HCM và nhà đầu tư toàn quốc. 1. Chính sách ưu đãi cực khủng giai đoạn đầu. - Chiết khấu 15% khi thanh toán sớm (chỉ 50 suất đầu tiên). - Chiết khấu 3% theo tiến độ. - Hỗ trợ 0% lãi suất trong 24 tháng. - Ân hạn nợ gốc đến 36 tháng. - Đặc biệt 25 khách hàng Early Bird đầu tiên nhận thêm 2%. Dự kiến bàn giao: Quý I/2027. 2. Sản phẩm đẹp - Giá hiếm giữa trung tâm. - Quỹ căn 1PN chỉ 3,75 tỷ diện tích 45m². - Giá đã gồm VAT & kinh phí bảo trì. - Hỗ trợ vay trên 70% giá trị căn hộ. 3. Vị trí kim cương không thể thay thế. - Kề ngay sông Hàn. - Nằm giữa hai biểu tượng của Cầu Rồng và Cầu Sông Hàn. - Đối diện Chợ Hàn trung tâm sầm uất bậc nhất thành phố. - View panorama ôm trọn Biển Mỹ Khê và sông Hàn. * 88 + tiện ích đẳng cấp giữa lõi thành phố. - Quảng trường trung tâm trái tim dự án. - Phố đi bộ sôi động, thiên đường check - in & lễ hội. - Cổng âm nhạc biểu tượng mới của Đà Nẵng. - Chuỗi tiện ích từ mặt đất đến tầng không dành cho cư dân thượng lưu. Booking chỉ 50 triệu để giữ chỗ và khóa ưu đãi đẹp nhất trước khi hết giỏ hàng. Liên hệ ngay em Thu Uyên - CVKD sàn Đất Xanh Miền Trung0348974709có Zalo hỗ trợ 24/7). * Capital Square - Vị thế phồn vinh, tâm điểm dòng tiền mới tại Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

034 897 ****

Vị trí bản đồ

3,75 tỷ

1 PN, 1 WC
45 m²
83,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TU

Thu Uyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Capital Square chỉ 3,75 tỷ | Sở hữu vị trí vàng bên sông Hàn giữa trung tâm Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.