Căn hộ view trực diện sông Hàn chỉ 2 tỷ, dòng tiền đỉnh cao 10%/năm dự án Symphony 5

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

I. Thông tin dự án. Tên dự án: Symphony 5 (Quần thể căn hộ cao cấp ven Sông Hàn). Vị trí: Mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, trung tâm bờ Sông Hàn, TP. Đà Nẵng. Mức giá: Chỉ từ 2 tỷ/căn (Quỹ đất ven sông Hàn cuối cùng còn mức giá này). II. 3 lợi thế đầu tư "vàng". Tọa độ kim cương khan hiếm: Mặt tiền Trần Hưng Đạo, trực diện Sông Hàn. Kết nối hoàn hảo: 5 phút đến biển Phạm Văn Đồng / Bán đảo Sơn Trà; 10 phút đến Sân bay Đà Nẵng; 35 phút đến Hội An. Sống xanh chuẩn Resort: Thừa hưởng chuỗi tiện ích từ Symphony 1, bến du thuyền và hệ thống tổ hợp 3 công viên lớn (tổng 9.000m²). Kề cận 4.000ha rừng nguyên sinh Sơn Trà đảm bảo không khí trong lành nhất trung tâm thành phố. Đón dòng người, khơi dòng tiền: Tầm view trực diện Lễ hội Pháo hoa Quốc tế (DIFF). Điểm nóng thu hút khách du lịch, tối ưu công suất khai thác AirBnB và cho thuê lưu trú. III. Bài toán kinh doanh & chính sách. Hiệu suất vượt trội: Trong khi Hà Nội & TP. HCM dòng tiền cho thuê chỉ đạt 2 - 3%/năm, Symphony 5 tự tin mang lại lợi nhuận trên 10%/năm. Khẳng định sông hàn đã không còn căn hộ giá 2 tỷ. Chính sách Sun Early Key: Thanh toán cực giãn trong 4 năm, chỉ cần đóng 70% là nhận nhà khai thác ngay. Đòn bẩy tài chính: Ngân hàng hỗ trợ 0% lãi suất và ân hạn gốc suốt 30 tháng (không áp lực tài chính trong gần 3 năm đầu). IV. Thông tin liên hệ. Số lượng suất đầu tư giá tốt cực kỳ giới hạn. Quý anh chị đầu tư liên hệ ngay hôm nay để nhận bảng giá và chọn căn đẹp nhất: Hotline/Zalo 24/7: 0905555523 Địa chỉ văn phòng: 04 - 06 Bình Minh 5, Hòa Cường, Đà Nẵng. Đơn vị phân phối: Công ty TNHH Thương Mại Và Đầu Tư SRT Miền Trung. Kính chúc quý anh chị luôn gặp nhiều niềm vui và sức khỏe trong cuộc sống!

Xem thêm

Liên hệ:

090 555 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2 tỷ

1 PN, 1 WC
34 m²
58,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
B

Bảo

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn hộ view trực diện sông Hàn chỉ 2 tỷ, dòng tiền đỉnh cao 10%/năm dự án Symphony 5 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.