Chỉ 2TỶ Sở Hữu Căn Hộ HẠNG SANG Cuối Cùng Trong Tổ Hợp Căn Hộ Bên Bờ Sông Hàn của CĐT SUN GROUP

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Em Tiến Anh hiện đang giữ giỏ hàng F1 độc quyền từ CĐT Sun Group với số lượng căn đẹp giới hạn tại Sun Symphony 5 vị trí ven sông trung tâm cực hiếm tại Đà Nẵng. Chỉ từ 2 tỷ sở hữu ngay căn hộ cao cấp view sông Hàn, ngắm trọn lễ hội pháo hoa DIFF ngay tại ban công. Phù hợp để ở, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư cho thuê sinh lời giữa trung tâm thành phố biển đáng sống nhất Việt Nam. Sun Symphony 5 hiện đang là tâm điểm thị trường nhờ vị trí đắt giá ngay trung tâm lễ hội pháo hoa quốc tế DIFF Đà Nẵng. Chỉ với 50 triệu booking, anh/chị đã có cơ hội giữ trước những căn đẹp nhất giai đoạn đầu với mức giá dự kiến chỉ từ 2 tỷ/căn TTS. THÔNG TIN TỔNG QUAN Cao 31 tầng + 1 tầng hầm Tổng 1.228 căn hộ Sản phẩm: Studio, 1PN+, 2PN, Penthouse Khoảng 60% quỹ căn là Studio Dự kiến bàn giao: Tháng 08/2028 LÝ DO SUN SYMPHONY 5 ĐƯỢC SĂN ĐÓN Tòa căn hộ cuối cùng của toàn khu Sun Symphony Nhiều căn view trực diện sông Hàn & pháo hoa Giá khởi điểm cực tốt hiếm có tại trung tâm Đà Nẵng Tiềm năng khai thác cho thuê du lịch cao Dư địa tăng giá mạnh nhờ vị trí ven sông trung tâm GIỎ HÀNG F1 EM ĐANG GIỮ View pháo hoa cực đẹp Tầng trung & tầng cao thoáng mát Vị trí đẹp trong tòa Nhiều căn studio tài chính tốt, dễ đầu tư Liên hệ em Tiến Anh: 0962887879 để nhận bảng giá chính thức & sơ đồ quỹ căn đẹp nhất. Hiện lượng booking đang tăng rất nhanh từ khách hàng cũ và nhà đầu tư. Giữ chỗ sớm để ưu tiên chọn những căn view sông đẹp trước khi quỹ căn đẹp được giữ hết.

Xem thêm

Liên hệ:

096 288 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,4 tỷ

29 m²
82,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MQ

Mr Quốc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 2TỶ Sở Hữu Căn Hộ HẠNG SANG Cuối Cùng Trong Tổ Hợp Căn Hộ Bên Bờ Sông Hàn của CĐT SUN GROUP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.