Chủ cần bán gấp 1br+ view biển sun costa chỉ 3,950 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Căn đẹp giá tốt phù hợp đầu tư khai thác nghỉ dưỡng ngay trung tâm biển Đà Nẵng Thông tin căn hộ: Diện tích: 47m² Thiết kế: 1PN+ tối ưu công năng View biển thoáng đẹp, đón gió tự nhiên Ban công rộng, layout cực dễ khai thác cho thuê Nội thất bàn giao hiện đại, chỉ cần decor nhẹ là vận hành được ngay Giá chỉ từ 3,950 Làm việc trực tiếp chính chủ hỗ trợ khách thiện chí Lợi thế nổi bật Sun Costa: Vị trí ven biển trung tâm, gần Mỹ Khê & phố Tây An Thượng Kết nối nhanh sân bay, cầu Rồng, sông Hàn Khu vực du lịch sầm uất công suất lưu trú cao quanh năm Phù hợp khai thác Airbnb, short-stay hoặc nghỉ dưỡng second-home Tiện ích nội khu: Hồ bơi Gym & Spa Lounge thư giãn Café & nhà hàng Lễ tân & an ninh 24/7 Liên hệ xem căn đẹp & nhận thông tin chi tiết 0832308907 Ms Nguyệt Anh

Xem thêm

Liên hệ:

083 230 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

2 PN, 1 WC
47 m²
84,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NT

Ngô Đức Tính

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ cần bán gấp 1br+ view biển sun costa chỉ 3,950 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.