Chỉ 50tr booking ngay symphony 5 tòa tháp cuối cùng bên sông hàn dòng tiền lên tới 20tr/tháng

Ngày đăng: 22/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đà Nẵng đang từng bước trở thành trung tâm du lịch, tài chính và công nghệ của miền Trung, mở ra tiềm năng rất lớn cho thị trường bất động sản. Với lợi thế biển, sông, hạ tầng hiện đại cùng quy hoạch bài bản, thành phố thu hút mạnh dòng tiền đầu tư trong và ngoài nước. Đặc biệt, quỹ đất đẹp ven sông Hàn và ven biển ngày càng khan hiếm, tạo dư địa tăng giá bền vững trong tương lai. Đây được xem là giai đoạn vàng để đón đầu chu kỳ phát triển mới của bất động sản Đà Nẵng. SYMPHONY 5 TÒA THÁP CUỐI KHÉP LẠI QUẦN THỂ BIỂU TƯỢNG VEN SÔNG HÀN Nằm trong tổng thể Sun Symphony Residence Đà Nẵng, Symphony 5 chính là cơ hội cuối để sở hữu những căn hộ đẹp tại vị trí đắt giá bậc nhất khu vực. Chỉ 50 triệu booking/căn Giữ chỗ nhanh chủ động lựa chọn căn ưng ý ngay từ giai đoạn đầu. QUY MÔ NỔI BẬT KHÔNG GIAN SỐNG HIỆN ĐẠI Diện tích: 11.371m² 31 tầng nổi & 1 tầng hầm Bàn giao hoàn thiện với nội thất cao cấp từ các thương hiệu quốc tế VỊ TRÍ TRUNG TÂM KẾT NỐI LINH HOẠT Tọa lạc tại quận Sơn Trà khu vực phát triển năng động: Nhanh chóng đến Cầu Rồng Gần kề Bãi biển Mỹ Khê Thuận tiện di chuyển tới Sân bay Quốc tế Đà Nẵng Lợi thế ven sông hiếm có Tầm nhìn trực diện sông Hàn Ngắm pháo hoa Lễ hội pháo hoa quốc tế Đà Nẵng ngay tại căn hộ Gần kề tuyến dạo bộ và bến du thuyền TIỆN ÍCH ĐỒNG BỘ TỪ Sun Group Khai thác trọn vẹn hệ sinh thái đã được phát triển: Không gian sống tiện nghi Chuỗi tiện ích đa dạng Cộng đồng cư dân chất lượng CƠ HỘI ĐẦU TƯ GIAI ĐOẠN ĐẦU Tiếp cận mức giá ban đầu từ chủ đầu tư Lựa chọn căn đẹp, vị trí tốt Hưởng chính sách ưu đãi trong đợt mở bán đầu tiên Giá trị gia tăng theo thời gian ĐỪNG BỎ LỠ CƠ HỘI SỞ HỮU CĂN HỘ VEN SÔNG HÀN Inbox: 0962887879 để nhận thông tin chi tiết:

Xem thêm

Liên hệ:

096 288 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

1 PN, 1 WC
33 m²
84,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MQ

Mr Quốc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chỉ 50tr booking ngay symphony 5 tòa tháp cuối cùng bên sông hàn dòng tiền lên tới 20tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.