Sun symphony 5 view trực diện sông hàn, giá dự kiến chỉ từ 2.2 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Sở hữu căn hộ ven sông ngay trung tâm Đà Nẵng với mức giá cực hiếm trong dòng sản phẩm cao cấp của Sun Group. Sun Symphony 5 đang trở thành tâm điểm thị trường khi vừa có vị trí đẹp, vừa có tiềm năng khai thác dòng tiền mạnh mẽ. Thông tin dự án. - Diện tích khu đất: 11.371 m. - Quy mô: Tối đa 31 tầng, 1 tầng hầm. - Tổng số căn: 1.228 căn hộ. - Loại hình: Studio, 1BR +, 2BR, Penthouse. - Khoảng 60% là căn Studio. - Bàn giao nội thất liền tường. - Dự kiến bàn giao: 08/2028 Điểm nổi bật: -Vị trí mặt tiền Trần Hưng Đạo Lê Văn Duyệt, đối diện trung tâm sông Hàn -View trực diện sông Hàn pháo hoa DIFF skyline Đà Nẵng cực đẹp -Thiết kế hiện đại chuẩn nghỉ dưỡng cao cấp -Tiềm năng cho thuê cực mạnh nhờ lượng khách du lịch, chuyên gia Nhật Hàn -Dự kiến dòng tiền cho thuê khoảng 25 triệu/tháng với căn view đẹp, nội thất hoàn thiện -Giá dự kiến chỉ từ 2.2 tỷ/căn studio -Biên độ tăng giá tốt nhờ quỹ đất ven sông ngày càng khan hiếm -Một trong số ít dự án sở hữu lâu dài ngay lõi trung tâm ven sông Hàn Sun Symphony 5 thuộc tổ hợp căn hộ cao cấp ven sông Hàn với quy mô hơn 1.200 căn, thiết kế hướng đến tầm nhìn panorama sông biển thành phố. Không chỉ là nơi an cư đẳng cấp, đây còn là máy in dòng tiền dành cho nhà đầu tư đón đầu chu kỳ tăng trưởng mới của bất động sản Đà Nẵng. Liên hệ em Tú Trinh (NVKD) để nhận thông tin và tư vấn cụ thể hơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 572 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

1 PN, 1 WC
30 m²
73,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TT

Tú Trinh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sun symphony 5 view trực diện sông hàn, giá dự kiến chỉ từ 2.2 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.