Độc quyền căn góc 2pn hiyori aqua- tầng 16 cao đẹp-view biển, núi- giá gđ1 rẻ hơn thị trường 500tr

Ngày đăng: 21/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- View biển Sơn Trà siêu thơ mộng, cách biển chưa tới 200m - Giá ( chưa VAT và KPBT): 4ty520 ( giá GĐ1 chưa bị điều chỉnh tăng giá 10%), rẻ hơn thị trường 500 triệu - Mã căn 1601 ( tầng 16, mã căn 01) - Diện tích thông thủy: 58.89 m - Hướng view: phòng khách view trực diện biển, 2 phòng ngủ view núi - Chỉ cần thanh toán 30%, ký HĐMB xong 6 tháng sau mới thanh toán tiếp - Sở hữu lâu dài - sổ hồng riêng từng căn. - Tiện ích dự án: Sân vườn, bể bơi, nhà trẻ, phòng gym, siêu thị mini, khu vực thương mại, phòng sinh hoạt cộng đồng. - Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp theo tiêu chuẩn Nhật Bản ( chỉ cần xách vali vào ở) - Miễn phí quản lý 1 năm. - Cất nóc tháng 9/2026 - Bàn giao quý 2/2027. Liên hệ em Dung- 0963298479 để nhận thông tin căn ngoại giao này

Xem thêm

Liên hệ:

096 329 ****

Vị trí bản đồ

4,52 tỷ

2 PN, 2 WC
58.89 m²
76,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Hiyori Garden Tower, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
BD

Bùi Ngọc Thùy Dung

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn góc 2pn hiyori aqua- tầng 16 cao đẹp-view biển, núi- giá gđ1 rẻ hơn thị trường 500tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.