Capital Square 1PN, view trực diện Sông Hàn 3,95 tỷ, giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 21/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư này nằm ở Capital Square, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải, Đà Nẵng (cũ: Quận Sơn Trà, Đà Nẵng), là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 45,16m2, căn hộ này có 1 phòng ngủ và 1 phòng tắm, phù hợp cho những ai yêu thích sự riêng tư nhưng vẫn muốn tận hưởng không khí sôi động của thành phố. Căn hộ được thiết kế với phong thủy tốt, cửa chính hướng Bắc và ban công hướng Đông Bắc, giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên vào nhà. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho người mua. Đặc biệt, với mức giá 3,95 tỷ VND, đây là một trong những lựa chọn hấp dẫn trong phân khúc căn hộ cao cấp. Tiện ích xung quanh + Gần các siêu thị Winmart, Danavi Mart, Winmart+. + Công viên ACB giúp thư giãn và tập thể dục. + Bệnh viện Thiện Nhân, Bệnh viện C Đà Nẵng trong tầm tay. + Các trường học như Trường mầm non Sao Khuê, Trung tâm Anh ngữ Pingo, Anh ngữ Quốc tế Fisher's Superkids Academy. Chi tiết dự án Khu đô thị Capital Square rộng 61.368m2 với 14 tòa tháp cao từ 24-29 tầng, cung cấp 3.391 căn hộ. Dự án được phát triển bởi BRG Group, Công ty TNHH Mega Assets và Công ty TNHH Bất động sản SIH. Dự án có nhiều tiện ích như bể bơi ngoài trời, khu gym, spa, vườn treo, trung tâm thương mại, nhà hàng, cafe, khu vui chơi trẻ em, và an ninh 24/7. Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết! Huỳnh Văn Lợi 0797273781

Xem thêm

Liên hệ:

079 727 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,95 tỷ

1 PN, 1 WC
45.16 m²
87,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đà Nẵng Times Square, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
HL

Huỳnh Văn Lợi

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Capital Square 1PN, view trực diện Sông Hàn 3,95 tỷ, giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.