Bán căn hộ cao cấp 2PN The Legend. Chiết khấu cao, miễn lãi 24 tháng, vay 70%. Tặng gói nội thất.

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ chung cư cao cấp tại The Legend City, tọa lạc trên đường Võ Văn Kiệt, phường An Hải Nam, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng. Đây là dự án sở hữu vị trí đẹp, kết nối thuận tiện đến biển Mỹ Khê, trung tâm thành phố và hàng loạt tiện ích ngoại khu hiện hữu. Thông tin căn hộ: * Diện tích: 71,7m2. * Thiết kế tối ưu, bố trí không gian hợp lý. * Nội thất liền tường cao cấp. * View: Biển Ưu điểm nổi bật: * Vị trí ngay trục Võ Văn Kiệt, kết nối nhanh ra biển Mỹ Khê và trung tâm Đà Nẵng. * Không gian sống hiện đại, phù hợp an cư hoặc đầu tư. * Chuẩn tiện ích căn hộ cao cấp 5 sao. * Thiết kế phù hợp nhu cầu ở thực, nghỉ dưỡng hoặc khai thác cho thuê. Tiện ích ngoại khu xung quanh: * Gần Bệnh viện 199 - Bộ Công an. * Gần Khoa Chấn thương chỉnh hình - Y học thể thao. * Gần Winmart. * Gần Công viên bãi biển Mỹ Khê. * Gần Công viên Biển Đông. * Gần các trung tâm giáo dục như Trung tâm ngoại ngữ Broadway, Wings Music, Anh ngữ Pingo. Chính sách ưu đãi không thể bỏ qua. - Chiết khấu lên đến 12% cho khách hàng thanh toán nhanh. - Hỗ trợ tài chính: Hỗ trợ lãi suất 0% trong 24 tháng. Quà tặng giá trị: + Tặng gói nội thất cao cấp trị giá 500 triệu đồng. + Tặng chính sách xuân an gia - lộc về nhà trị giá 80 triệu. + Miễn phí quản lý 24 tháng đầu tiên. Căn hộ phù hợp với khách hàng đang tìm kiếm một nơi an cư chất lượng tại trung tâm Đà Nẵng, đồng thời cũng là lựa chọn đáng cân nhắc cho nhà đầu tư nhờ vị trí đẹp và tiềm năng khai thác tốt.

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

9,37 tỷ

2 PN, 2 WC
71.8 m²
130,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
H&A Residence Đà Nẵng, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TP

Trần Vạn Phúc

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ cao cấp 2PN The Legend. Chiết khấu cao, miễn lãi 24 tháng, vay 70%. Tặng gói nội thất. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.